StreetcrewTQ
:: Quên mật khẩu? ::

Trang 1 trong tổng số 1 trang
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 2:48 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Die
Die
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
Ý kiến nhỏ tí Empty Ý kiến nhỏ tí
Die thấy có nhiều cái mà mem không vô post bài mà cũng không thấy quản lý.
Die góp ý nhỏ tí.
Diễn đàn mình mới mở , post bài bây giờ phải là post số lượng lẫn post chất lượng. Và bài viết post không phải là 1 mục .
Chừng nào số lượng bài post chúng ta cảm thấy vừa thì sẽ post giảm lại và post chất lượng cần hơn số lương.
Chứ hiện nay diễn đàn vô box nào cũng không có bài , có box lẽo tẽo được 1 2 bài 5 6 bài. Mà chủ yếu cứ post cho nhạc zí tin tức .Còn chia sẽ , tâm sự ,rồi box học tập không thấy gì hết trống trơn.
Event tổ chức có mình ên admin tham gia .
Cái gì cũng không thể hoàn hảo nhanh được. Cần có sự đóng góp từ mọi phía chứ .
Die góp ý chút thôi
Thân anh chị em !
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 3:53 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
- Bom
- Bom
- Bom
—»(¯`Friend´¯)™
—»(¯`Friend´¯)™
Ý kiến nhỏ tí Empty Re: Ý kiến nhỏ tí
Chào bạn !
Ý kiến của bạn đã được BQT ghi nhận.
BQT chúng tôi rất hoan nghênh tinh thần làm việc và sự nhiệt tình của bạn đối với 4rum nhưng trong trường hợp này BQT không cấm các thành viên post bài hay gì đó mà chúng tôi muốn mỗi bài viếc các bạn post lên phải có ý nghĩa và sức hập dẫn để làm sao khi lên 4rum mọi người điều phải clik vào chủ đề, vào bài viết của các bạn mà bình luận và đánh giá sôi nỗi đó mới chính là những điều mà BQT chúng tôi mong muốn.

Rất mong bạn chung tay góp sức đưa 4rum chúng ta ngày càng phát triển nhé dù sao cũng chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

Bom Thân !

Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 4:03 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Die
Die
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
- Bom đã viết:Chào bạn !
Ý kiến của bạn đã được BQT ghi nhận.
BQT chúng tôi rất hoan nghênh tinh thần làm việc và sự nhiệt tình của bạn đối với 4rum nhưng trong trường hợp này BQT không cấm các thành viên post bài hay gì đó mà chúng tôi muốn mỗi bài viếc các bạn post lên phải có ý nghĩa và sức hập dẫn để làm sao khi lên 4rum mọi người điều phải clik vào chủ đề, vào bài viết của các bạn mà bình luận và đánh giá sôi nỗi đó mới chính là những điều mà BQT chúng tôi mong muốn.

Rất mong bạn chung tay góp sức đưa 4rum chúng ta ngày càng phát triển nhé dù sao cũng chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

Bom Thân !

Die cám ơn.
Hấp dẫn không chỉ ở tựa đề bài viết .Mà hấp dẫn ở nội dung bài .Đa số khi click vô bài viết toàn nhìn thấy chữ không thì ngán không muốn đọc .
Bình luận và đánh giá thì không thấy nhiều. Cái nút thanks đa số đọc rồi không ai chịu nhấn vào thanks. Chỉ là đọc thôi chứ không có thanks .
Chủ đề tạo ra bao giờ cũng có mục đích và ý nghĩa riêng của nó ,còn bình luận hay không thì không cần thiết chủ yêu số lượt view của bài viết và giá trị của nó thôi.
Chủ yếu là các event sự kiện , lẫn các chương trình đóng góp ý kiến , với chat box cần có mem vô chém cho vui .Hay những nào hay thì vote hay up cho .
Nếu nói thẳng ra thì có nhiều cái để nói, nhưng Die mong các anh chị em nên hiểu .
Không phải bài nào cũng có thể bình luận được , không phải bài nào cũng chém đc .
Chủ yếu là cập nhật thông tin, những cái hay cái đặc sắc cho diễn đàn mình nhanh chóng và mau lẹ thôi .
Hôm nay không đọc ngày mai có thể đọc .Học , học nữa học mãi .
Không gì có thể 1 ngày 1 bữa , nó cần có thời gian chăm bồi
Thân !

Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 4:26 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
- Bom
- Bom
- Bom
—»(¯`Friend´¯)™
—»(¯`Friend´¯)™
Chào bạn !

Theo lời bạn nói cũng rất đúng nhưng mong bạn hiểu là 4rum của chúng ta tạo ra nhằm mục dích là làm nơi giao lưu sinh hoạc của clan và những bạn cùng đam mê thoi chứ không phải là một 4rum hay web lớn gì mà chúng ta luôn chú trọng về số lượng bài viết bạn nhé !
4rum chúng ta chỉ cần những bài HOT những thông tin mới hay và bổ ích là được, chủ yếu là chúng ta cảm thấy vui khi lên 4rum, cảm thấy vui khi post những bài hay cho mọi người cùng xem, cùng cười, cùng chua sẻ chứ không phải mỗi lần lên 4rum chúng ta luôn có áp lực phải làm sao để kiếm bài post đại lên lấy số lượng và thành tích.
Bom rất mong các bạn luôn vui vẽ và thoải mái khi sinh hoạc trên 4rum, BQT chúng tôi sẻ hợp lại và sẻ bàn bạc những ý kiến mà các bạn đóng góp cũng như thay đổi phương án xét duyệt cho các thành viên khi lên cấp bậc mới.

Xin cảm ơn bạn

Bom Thân !
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 5:22 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Die
Die
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
- Bom đã viết:Chào bạn !

Theo lời bạn nói cũng rất đúng nhưng mong bạn hiểu là 4rum của chúng ta tạo ra nhằm mục dích là làm nơi giao lưu sinh hoạc của clan và những bạn cùng đam mê thoi chứ không phải là một 4rum hay web lớn gì mà chúng ta luôn chú trọng về số lượng bài viết bạn nhé !
4rum chúng ta chỉ cần những bài HOT những thông tin mới hay và bổ ích là được, chủ yếu là chúng ta cảm thấy vui khi lên 4rum, cảm thấy vui khi post những bài hay cho mọi người cùng xem, cùng cười, cùng chua sẻ chứ không phải mỗi lần lên 4rum chúng ta luôn có áp lực phải làm sao để kiếm bài post đại lên lấy số lượng và thành tích.
Bom rất mong các bạn luôn vui vẽ và thoải mái khi sinh hoạc trên 4rum, BQT chúng tôi sẻ hợp lại và sẻ bàn bạc những ý kiến mà các bạn đóng góp cũng như thay đổi phương án xét duyệt cho các thành viên khi lên cấp bậc mới.

Die trích ý bom nói , vậy không có bài viết sẽ sinh hoạt như thế nào ?
Vào box box toàn rỗng thì sẽ đọc bài nào ?
Lên 4rum phải vui thì mới lên , nếu nói như bom lên 4rum mà áp lực ai lên chơi nữa.?
4rum nào cũng là dành cho giải trí và sinh hoạt hết ,không 4rum nào là lập ra để tạo áp lực .
Bom nên suy sét lại .Die cũng cám ơn khi đã có người góp ý với mình .Smile Thân!
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Tue Sep 25, 2012 6:52 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
- Bom
- Bom
- Bom
—»(¯`Friend´¯)™
—»(¯`Friend´¯)™
Haizzz !

Ơi chời ơi Bom noi đến thế mà bạn không hiểu à Bom chỉ mong là các mem trong 4rum chú ý post bài nào cho nó đáng đừng nên post tràng lang, lung tung chứ Bom đâu có cấm không cho post bài đâu mà không sinh hoạc được còn chuyện áp lực ý Bom nói là các bạn đừng nên hơn thua về số lượng bài viết với các mem khác mà tự tạo cho mình áp lực, chứ Bom đâu có nói lên 4rum là phải chịu áp lực mong bạn em kỉ lại bài viết của Bom nhé, tạm thời Bom chỉ nói với các bạn như vậy thoi còn nếu như trong cuộc hợp sấp tới đc tất cả BQT phê duyệt thì những bài viết không đủ tiêu chuẩn và không đúng với chủ đề sẻ được xóa và không thông báo trước

Bom Thân !
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Wed Sep 26, 2012 12:08 am Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Pa Tê
Pa Tê
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
BQT 4r đẳng cấp nhỉ ? hãy thực hành hay hơn là nói đấy các bạn ạ !!
chúc clan luôn đứng top Smile
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Wed Sep 26, 2012 12:29 am Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Thy Thy
Thy Thy
Thy Thy
—»¨¤ღ¤¨…Administrators…¨¤ღ™
Pate là ai đấy nhỉ ? Bạn nói hay đấy , Thực hành gì nhỉ ? 4rum của mình chỉ tạo ra để fam sinh hoạt zui chơi. Các bạn là mem lạ , nếu zô 4rum , giúp vui , hay chém gió cùng fam , thì fam mình rất hoan nghênh. Còn 4rum mình chả phải là chuyên nghiệp , nên bạn đừng zô đây mà chỉ trích hay ném gạch nhá . CÒn Die nè , chuyện post bài thì cưng nên dành cho nhũng 4rum chuyên nghiệp . 4rum chị chỉ là fam zô zui zẻ chơi , .Nên nhớ là , diển đàn có tên là "DIAMOND" thành lập 4rum chủ yếu để các hoạt động của fam đc công khai , và sống động. Còn chuyện post bài , không phải post nhìu bài đứng top là hay đâu . Bài viết nào post lên người ta zô đọc và cảm thấy hay , comment , bài viết nào đc nhìu người comment mới gọi là bài viết hay . CHứ viết nhều mà chẳng ai thèm zô đọc củng zị thôi. Còn chuyện Thanks , như Kevin đã nói , cảm thấy bài viết nào k hay thì đừng thanks ^^ . Chắc tại tụi nó thấy bài viết hok hay nên k thanks đó thôi . Nên nhớ đây là 4rum giao lưu , học hỏi , k phải là 4rum chuyên nghiệp gì , đừng bắt nó theo 1 chủ nghĩa độc đoán của 4rum . Zui là chính thôi các bạn nhé ...^^Idea
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Wed Sep 26, 2012 12:41 am Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Thy Thy
Thy Thy
Thy Thy
UK quên , Hiện tại 4rum của mình đang bị quá tải về cái bài viết. CHị yêu cầu Kevin , Tie và Bomn xem xét những bài viết nào k có ý nghĩa thì delete dùm chị. 4rum vui là 9 , nhưng củng có trật tự , kỉ cương của 4rum chứ , đâu phải muốn post lung tung là post đâu. COn ai zô 4rum ném gạch thì band nick dùm chị nhá . ^^ !!
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Wed Sep 26, 2012 12:30 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Pa Tê
Pa Tê
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
chúc clan luôn đứng top mà là ném gạch đá với chỉ trích à ? Smile)

hay .........No coment vậy !
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Wed Sep 26, 2012 12:55 pm Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
KBN Royal
KBN Royal
KBN Royal
Thôi được rồi mình Close topic tại đây nhé!!!!!!!! Không comment nữa
http://www.khanhbangnet.tk
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10 Bài gửiThời gian: Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Ý kiến nhỏ tí Spacer10
Sponsored content
Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết liên quan

Bài viết mới cùng chuyên mục

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm bài viết của cộng đồng KHÁNH BĂNG NET

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• wWw.giadinhgamethu.tk phiên bản thử nghiệm
      Mọi thành viên tự chịu trách nhiệm về thông tin đăng tải, phát ngôn của mình trên diễn đàn.
      Converted to Forumotion by KBN, Pro và Chupy.

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất